Máy bơm cao áp màng DC dòng DP 12V / 24V 4 . 6 . 5-5 . 5LPM 60-170PSI
  • mục không.:
    DP60-DP170
  • quỹ đạo sản phẩm:
    FUJIAN
  • thanh toán:
    TT LC
  • màu sắc:
    BLACK
  • MOQ:
    10
chi tiết sản phẩm
Bơm cao áp màng DC dòng DP 12V / 24V 4 . 6 . 5-5 . 5LPM 60-170psi
các tính năng và lợi ích
l kết nối ren với nhiều phụ kiện cho phép kết nối với bất kỳ ổ cắm nào
l nó cung cấp hiệu suất đáng tin cậy trong các ứng dụng có lưu lượng nước vừa phải , áp suất cao .
tôi chạy trơn tru và yên tĩnh
Tôi có thể chạy khô mà không bị hư hại
l chân sắt và cao su để giảm tiếng ồn do rung
l thiết kế nhỏ gọn và công tắc nhu cầu nặng
l công tắc áp suất có thể điều chỉnh từ 60psi-170psi cho dịch vụ OEM
Các ứng dụng tiêu biểu
bơm
loại hình
3 buồng chuyển vị tích cực màng ngăn máy bơm , tự mồi , có khả năng chạy khô
loại điều khiển
điều khiển công tắc áp suất hoặc điều khiển by-pass
nhiệt độ đề nghị tối đa
60 ° C (140 ° f)
khả năng mồi
6 feet (1 .8 m) lực nâng hút
giảm áp lực
áp lực ngắt6 0 PSI:4 5 PSI ± 5 PSI (± 0 . 3 vạch)
áp suất ngắt 80 PSI: 65 PSI ± 5 PSI (± 0 . 3 bar)
ngắt áp suất 100 PSI:8 5 PSI ± 5 PSI (± 0 . 3 vạch)
áp lực ngắt 120 psi:10 5 PSI ± 5 PSI (± 0 . 3 vạch)
áp lực ngắt 160 psi: 145 PSI ± 5 PSI (± 0 . 3 vạch)
áp lực ngắt 170 psi:15 5 PSI ± 5 PSI (± 0 . 3 vạch)
cổng vào / ra
3/8 " -18 fnpt
van nước
epdm
kết nối dây
2 chân / dây dẫn
động cơ
dẫn đầu
16 AWG , dài 13 " (33 cm) với đầu nối / dây dẫn 2 chân
chu kỳ nhiệm vụ
gián đoạn/ tiếp diễn
tối đa . amp vẽ
10 . 8a
cấu hình máy bơm
người mẫu
điện áp (v)
O lưu lượng bút (lpm / gpm)
P ressure off (psi / bar)
amp draw (a)
dp-60
12
4 . 6/1 . 2
60/4 . 2
7 . 0
dp-60b
24
4 . 0
dp-80
12
8 . 0
dp-100
9 . 0
dp-120
9 . 5
dp-120b
24
4 . 5
dp-160
10 . 5
dp-160b
4 . 2
dp-170
10 . 8
kích thước
thông tin chi tiết
mục
sự mô tả
số lượng
A
P lắp ráp đầu ump
1
B
V lắp ráp alve
1
C
lắp ráp màng ngăn
D
M lắp ráp otor
công tắc áp suất
D màng ngăn của công tắc áp suất
đầu bơm
màng ngăn
chân cao su
tấm đế sắt
động cơ
thông tin vận chuyển
đơn vị trọng lượng bơm (n . w / g . w)
1 . 9/2 . 1kg 2 . 4/2 . 65
kích thước đơn vị
260 * 120 * 100mm
kích thước thùng carton
63 * 29 * 23 . 5 cm
số lượng thùng carton
10 chiếc
trọng lượng thùng carton
27kg
Gửi Một Tin Nhắn
những sản phẩm liên quan
RO booster pump
Bơm tăng áp AC RO dòng DP 220V 5.5LPM 120-170PSI
Bơm tăng áp AC RO cho hệ thống nước
Reverse Osmosis booster pump
Bơm màng tăng áp thẩm thấu ngược 12V 24V
electric operated diaphragm pump
Bơm màng điện cao áp di động 24V, động cơ áp suất 2.8 lít/phút
Bơm màng áp suất cao 24V DC có hiệu suất ổn định, đáng tin cậy và tuổi thọ cao.
Máy bơm nước màng tự mồi dòng DP giá tốt, giá xuất xưởng, máy bơm giếng sâu
 Marine Boat Bilge Pump
12 V-32 tự Động Nổi Chuyển Cho Thuyền máy Bơm đáy Tàu